ร่วมงานมหกรรมผลิตภัณฑ์จากศาสตร์บูรณาการ ในงานเกษตรแฟร์
วันศุกร์ที่ ๒ กุมภาพันธ์ พ.ศ. ๒๕๖๗ รองศาสตราจารย์ ดร.ชลิดา เล็กสมบูรณ์ รักษาการแทนคณบดีคณะสหวิทยาการจัดการและเทคโนโลยี และนิสิตหลักสูตร”การสร้างมูลค่าเพิ่มข้าว” ร่วมงานมหกรรมผลิตภัณฑ์จากศาสตร์บูรณาการ จัดโดยวิทยาลัยบูรณาการศาสตร์ ในงานเกษตรแฟร์ ปี ๒๕๖๗ โดย ดร.จงรัก วัชรินทร์รัตน์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เป็นประธานในพิธีเปิดงาน