ร่วมแสดงความยินดีคณะประมง เนื่องในโอกาสครบรอบวันสถาปนาคณะประมง
วันศุกร์ที่ ๒ กุมภาพันธ์ พ.ศ. ๒๕๖๗ รองศาสตราจารย์ ดร.ชลิดา เล็กสมบูรณ์ รักษาการแทนคณบดีคณะสหวิทยาการจัดการและเทคโนโลยี และน.ส.ยุวดี เกตุมณี ผู้ช่วยผู้อำนวยการสำนักงานเขตบริหารการเรียนรู้พื้นที่สุพรรณบุรี เข้าร่วมแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุริยัน ธัญกิจจานุกิจ คณบดีคณะประมง เนื่องในโอกาสครบรอบวันสถาปนาคณะประมง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
![](https://sbc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/031.jpg)