ขอแสดงความยินดี
ขอแสดงความยินดีกับ รศ.ดร.ชลิดา เล็กสมบูรณ์ ผู้ทรงคุณวุฒิมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็นศิษย์เก่าดีเด่น ด้านนักวิชาการ ประจำปี พ.ศ.2566 จากคณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน
ขอแสดงความยินดีกับ รศ.ดร.ชลิดา เล็กสมบูรณ์ ผู้ทรงคุณวุฒิมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็นศิษย์เก่าดีเด่น ด้านนักวิชาการ ประจำปี พ.ศ.2566 จากคณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน